Sick IME12-04BPSZWDKS30 พร็อกซิมิตี้เซนเซอร์ (Proximity Sensors) — เซนเซอร์ตรวจจับวัตถุแบบไม่สัมผัส
Sick Inductive Barrel Proximity Sensor, M12, 4 mm Detection, PNP NO, 10 → 30 V dc
1,600.00 THB
ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
รายละเอียดสินค้า :
  • รหัสสินค้า / Part number : IME12-04BPSZWDKS30
  • ผู้ผลิต / Manufacturer : Sick
  • จำนวนในสต็อก : 1
  • สถานนะสต๊อก : in stock
  • บรรจุุภัณฑ์ / Package : Each
รายละเอียดกำหนดจัดส่ง
  • เบิกของ 7-10 วันทำการ (จ.-ศ. ไม่นับวันหยุดนักขัตฤกษ์) ลูกค้าจะได้รับสินค้าวันถัดไปหลังจากจัดส่ง
In Stock
RS PRO Capacitive Barrel Proximity Sensor, M18, 8 mm Detection, NPN NO+NC, 10 → 30 V dc
Turck Inductive Barrel Proximity Sensor, M8, 3 mm Detection, NPN NO, 10 → 30 V dc
Ni3-EG08K-AN6X-V1131
BALLUFF Inductive Barrel Proximity Sensor, M18, 5 mm Detection, PNP NO/NC, 10 → 55 V dc
BES04RH