Deutsch, DT Automotive Connector Plug Black Plug-In 12 Way, Crimp Termination DT06-12SA-CE06
190.00 THB
ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
รายละเอียดสินค้า :
  • รหัสสินค้า / Part number : DT06-12SA-CE06
  • ผู้ผลิต / Manufacturer : Deutsch
  • จำนวนในสต็อก : 859
  • สถานนะสต๊อก : in stock
  • บรรจุุภัณฑ์ / Package : Each
รายละเอียดกำหนดจัดส่ง
  • เบิกของ 7-10 วันทำการ (จ.-ศ. ไม่นับวันหยุดนักขัตฤกษ์) ลูกค้าจะได้รับสินค้าวันถัดไปหลังจากจัดส่ง
In Stock
Deutsch, DT Automotive Connector Socket Black Panel Mount 6 Way DT04-6P-CL09
DT04-6P-CL09
Molex, Mini50 Automotive Connector Plug Black Surface Mount 8 Way, Solder Termination 34912-8080
Amphenol Industrial, Armor IPX Automotive Connector Plug Black PCB 24 Way, Solder Termination ATM13-12PC-12PD-BM03
ATM13-12PC-12PD-BM03
TE Connectivity, MCON 1.2 Automotive Connector Socket Black Cable Mount 3 Way 1488991-1