TDK-Lambda CCG1R5-48-12SF คอนเวอร์เตอร์ DC/DC (DC/DC Converters) — อุปกรณ์แปลงแรงดันไฟ DC
TDK-Lambda CCG DC-DC Converter, 12V dc/, 18 → 76 V dc Input, 1.56W, Through Hole
525.00 THB
ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
รายละเอียดสินค้า :
  • รหัสสินค้า / Part number : CCG1R5-48-12SF
  • ผู้ผลิต / Manufacturer : TDK-Lambda
  • จำนวนในสต็อก : 0
  • สถานนะสต๊อก : out of stock
  • บรรจุุภัณฑ์ / Package : Each
จำหน่าย TDK-Lambda CCG1R5-48-12SF : The TDK Lambda isolated DC-DC converters operate from wide range 4.5 to 18V, 9 to 36Vdc or 18 to 76V inputs with 1. และอุปกรณ์อื่นๆที่เกี่ยวข้องอีกมากมาย
รายละเอียดกำหนดจัดส่ง
  • สินค้าหมดชั่วคราว (Temporarily out of stock) ขณะนี้ทางบริษัทฯ ยังไม่พร้อมจำหน่ายรายการนี้
In Stock
TDK-Lambda CC-E DC-DC Converter, 5V dc/ 1.2A Output, 4.5, 9 V dc Input, 6W, Through Hole, +85°C Max Temp -40°C Min Temp
CC6-4805SF-E
In Stock
TRACOPOWER TBA 1 DC-DC Converter, 12V dc/ 80mA Output, 10.8 → 13.2 V dc Input, 1W, Through Hole, +85°C Max Temp
TBA 1-1212
TRACOPOWER THN 20 DC-DC Converter, 5V dc/ 4A Output, 18 → 36 V dc Input, 20W, Through Hole, +85°C Max Temp -40°C
THN 20-2411
XP Power IU DC-DC Converter, 12V dc/ 167mA Output, 18 → 36 V dc Input, 2W, Through Hole, +85°C Max Temp -40°C